Adrián Tossi

Adrián Tossi: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Yupanqui
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Adrián Tossi tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Adrián Tossi

Họ và tênAdrián TossiTên thường gọiAdrián Tossi
Quốc tịchArgentinaVai trò hiện tạiHLV trưởng
Đội bóng hiện tạiYupanquiGiải đấuPrimera C Argentina
Sơ đồ thường dùng4-3-3 (32/147 trận)Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Adrián Tossi

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Adrián Tossi, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Yupanqui (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
147 trận
Thắng
36 trận
Hòa
38 trận
Thua
73 trận
Tỷ lệ thắng
24.49%

Thành tích huấn luyện của Adrián Tossi mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Adrián Tossi trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Yupanqui

Số trận dẫn dắt
32
Thắng
8
Hòa
11
Thua
13
Tỷ lệ thắng
25%
Điểm trung bình mỗi trận
1.09
Đội ghi được
33 bàn
Đội để thủng lưới
36 bàn
Hiệu số bàn thắng
-3
Chuỗi bất bại dài nhất
6 trận
Chuỗi thắng dài nhất
1 trận
Chuỗi thua dài nhất
3 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Adrián Tossi

Adrián Tossi là ai?

Adrián Tossi quốc tịch Argentina. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Adrián Tossi tại Keolive.

Adrián Tossi đang dẫn dắt đội bóng nào?

Adrián Tossi hiện là HLV trưởng của Yupanqui, đội bóng đang thi đấu tại Yupanqui.

Đội gần nhất mà HLV Adrián Tossi dẫn dắt là đội nào?

Yupanqui là đội gần nhất mà HLV Adrián Tossi dẫn dắt.